Form 5 Selections - 2018

SNO

NAMBA YA MTIHANI

JINSI

JINA

LA

MWANAFUNZI

SHULE ATOKAYO

TAHASUSI

/KOZI

SHULE AENDAYO/ CHUO

WILAYA YA

SHULE AENDAYO

MKOA WA SHULE AENDAYO

1

S3239/0004

F

Aulea Kengaro Domician

Muleba

CBG

Mkolani

Nyamagana

Mwanza

2

S3239/0006

F

Caroline Zabron Charles

Muleba

Basic Technician Certificate In Records, Archives

Local Government Training Institute Hombolo - Dodoma

Dodoma (mc)

Dodoma

3

S3239/0007

F

Chrispina Nyachilo Primus

Muleba

HGK

Mwakaleli

Busokelo

Mbeya

4

S3239/0008

F

Demetria Elias Baitan

Muleba

ECA

Mringa

Arusha (dc)

Arusha

5

S3239/0009

F

Derberta Byabato

Muleba

CBG

Omumwani

Bukoba (m)

Kagera

6

S3239/0013

F

Jackline Asimwe Michael

Muleba

HKL

Lugalo

Iringa (m)

Iringa

7

S3239/0014

F

Janeth Johnbosco Sylvester

Muleba

HKL

Longido

Longido

Arusha

8

S3239/0015

F

Leah Aliganyira Teyakwa

Muleba

HGK

Mahiwa

Lindi (v)

Lindi

9

S3239/0016

F

Macklina Revocatus Keya

Muleba

HGK

Muyenzi

Ngara

Kagera

10

S3239/0020

F

Naomi B Japhet

Muleba

HGL

Longido

Longido

Arusha

11

S3239/0021

F

Nice Agonza Munyagi

Muleba

HGL

Mwakaleli

Busokelo

Mbeya

12

S3239/0022

F

Nyanjiga Athuman Msendo

Muleba

CBG

Mtwara Girls

Mtwara (m)

Mtwara

13

S3239/0025

F

Ritha Nshekanabo Audax

Muleba

KLF

Zanaki

Ilala

Dar Es Salaam

14

S3239/0026

F

Rosemary Mkebina Rwabibi

Muleba

KLF

Muyovozi

Kasulu

Kigoma

15

S3239/0028

F

Sylivia Ajuna Roman

Muleba

HKL

Muyovozi

Kasulu

Kigoma

16

S3239/0029

F

Zubeda Sadick Daudi

Muleba

HGK

Ndono

Uyui

Tabora

17

S3239/0030

M

Adonkius Keya Revocatus

Muleba

HGE

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

18

S3239/0031

M

Aljadid Abdallah Rwabasora

Muleba

PCM

Lugoba

Bagamoyo

Pwani

19

S3239/0032

M

Almachius Alinda Ignatius

Muleba

PCB

Anna Mkapa

Moshi (m)

Kilimanjaro

20

S3239/0033

M

Amiry Kingu Aggrey

Muleba

PCB

Longido

Longido

Arusha

21

S3239/0034

M

Azam Athuman

Muleba

PCM

Same

Same

Kilimanjaro

22

S3239/0036

M

Baraka Joram Daniel

Muleba

PCB

Tanga Tech.

Tanga (m)

Tanga

23

S3239/0037

M

Celvin Rwimuka John

Muleba

HGK

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

24

S3239/0038

M

Daniel Anyessa Kabengwe

Muleba

HGK

Nkasi

Nkasi

Rukwa

25

S3239/0039

M

Daniel Rutashubanyuma Renatus

Muleba

HGE

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

26

S3239/0040

M

Dansitanius Rwegoshola Deogratias

Muleba

CBG

Mawelewele

Iringa (m)

Iringa

27

S3239/0042

M

David Kweyamba Valence

Muleba

CBG

Utete

Rufiji

Pwani

28

S3239/0043

M

Deodatus Mwebesa Pius

Muleba

PCB

Ihungo

Bukoba (m)

Kagera

29

S3239/0044

M

Edgadius Andrea Elizeus

Muleba

HGL

Samora Machel

Mbeya (m)

Mbeya

30

S3239/0045

M

Eliya Issaya Gerald

Muleba

HGL

Tandahimba

Tandahimba

Mtwara

31

S3239/0046

M

Erick Mberwa Paul

Muleba

HGL

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

32

S3239/0047

M

Fahari Rushuri Kassim

Muleba

CBG

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

33

S3239/0048

M

Faissali Muhammed Ruttu

Muleba

HKL

Wanging'ombe

Wanging'ombe

Njombe

34

S3239/0050

M

Frument Rukwatage Mackfrank

Muleba

HKL

Maweni

Songwe(m)

Songwe

35

S3239/0051

M

Gaspar Chwazika Symon

Muleba

HGK

Mara

Musoma (m)

Mara

36

S3239/0052

M

Haji Muhine Mohamed

Muleba

HKL

Lufilyo

Busokelo

Mbeya

37

S3239/0053

M

Jackson Aloyce Wilson

Muleba

HGL

Kafule

Ileje

Songwe

38

S3239/0055

M

Johanes Osward Gaudin

Muleba

Ordinary Diploma In Clinical Medicine

Mbeya College Of Health Sciences

Mbeya (cc)

Mbeya

39

S3239/0056

M

Kelvin Amin Felix

Muleba

PCB

Kilangalanga

Kibaha (v)

Pwani

40

S3239/0057

M

Kelvin Makoye Komanya

Muleba

PCB

Kaliua

Kaliua

Tabora

41

S3239/0059

M

Meshack Katunzi Jackson

Muleba

PCM

Ileje

Ileje

Songwe

42

S3239/0060

M

Moses Lulyeho Charles

Muleba

CBG

Lugoba

Bagamoyo

Pwani

43

S3239/0062

M

Prince Mugisha Pastory

Muleba

Technician Certificate In Tour Guiding Operations

National College Of Tourism (Nct) - Temeke

Temeke (mc)

Dar Es Salaam

44

S3239/0063

M

Privatus Tibanoba Peradius

Muleba

HGK

Mwinyi

Mkuranga

Pwani

45

S3239/0064

M

Rameck Zacharia Rouben

Muleba

Astashahada Ya Ualimu Elimu Ya Awali

Katoke Teachers College - Muleba

Muleba (dc)

Kagera

46

S3239/0065

M

Razack Rweyemamu Razza

Muleba

HGE

Benjamin William Mkapa

Ilala

Dar Es Salaam

47

S3239/0067

M

Saleh A Omary

Muleba

HGL

Maweni

Songwe(m)

Songwe

48

S3239/0068

M

Saleh Saad

Muleba

HKL

Sadani

Mufindi

Iringa

49

S3239/0069

M

Shaaban Hassan Zubery

Muleba

CBG

Kabanga

Ngara

Kagera

50

S3239/0071

M

Shakiru Rushuri Kassim

Muleba

PCB

Longido

Longido

Arusha

51

S3239/0072

M

Shawaru Said Kheri

Muleba

CBG

Mwalimu J K Nyerere

Tunduma

Songwe

52

S3239/0073

M

Shedrack Itezi Ndyetabula

Muleba

Basic Technician Certificate In Records, Archives

Local Government Training Institute Hombolo - Dodoma

Dodoma (mc)

Dodoma

53

S3239/0075

M

Sufiani Mulokozi Mswadick

Muleba

Technician Certificate In Nursing And Midwifery

Tarime School Of Nursing

Tarime (dc)

Mara

54

S3239/0076

M

Taseni Mkumbwa Elihuruma

Muleba

CBG

Kaliua

Kaliua

Tabora

55

S3239/0078

M

Yoweri Atanas Kafulama

Muleba

EGM

Njombe

Njombe (m)

Njombe

July 2018
S M T W T F S
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 31 1 2 3 4